ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 กุมภาพันธ์ 2010, 20:35
คนปัญญานิ่ม คนปัญญานิ่ม ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

คนปัญญานิ่ม is on a distinguished road
Thumbs up อยากรู้ว่าคนในนี้อยู่โรงเรียนอะไรกัน ทำไมเก่งจังครับ

ผมอยู่ที่โรงเรียนในเขตปริมณฑล เจอคำถามแต่ละข้ออึ้งเลยครับ

เลยอยากถามว่าพวกเซียนเก่งๆเรียนโรงเรียนอะไรกันครับ

อยากรู้

แล้วเรียนยังไงให้เก่ง ตอนนี้อ่านบอร์ดได้แต่อึ้ง

เจอแต่ละข้อถึงกับอยากอาเจียนเป็นเลข

ผมเข้ามาที่บอร์ดนี้ทำให้รู้สึกว่า ผมบ้านนอกทันตา

ขนาดผมเรียน ม.ต้นนะ เปิดบอร์ดแทบทุกข้อทำไม่ได้เลยครับ

ยังไงขอคนใจดีช่วยติวด้วยนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้