ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 กุมภาพันธ์ 2010, 16:09
Givegi Givegi ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Givegi is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Givegi View Post
พี่ๆ หรือ เพื่อนๆ คนไหนที่ มีความรู้ เรื่องตรีโกณ ช่วยเข้ามา สอนหน่อย ค่ะ ครูที่ รร. สอนไม่รู้เรื่องเลย

ขอบคุณ ล่วงหน้า ค่ะ
อ่านจากในหนังสือ ก็ไม่ค่อยกระจ่าง ค่ะ คือว่าพื้นฐานก็พอรู้บ้างแต่ที่อยากรู้ ก็คือ วิธี จะดูว่าด้านไหนมันเปน
ชิด ฉาก ข้าม แล้ว ก็วิธี ดูโดยนิ้ว ค่ะอันนี้ งง มาเรย