ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กุมภาพันธ์ 2010, 04:31
ครูนะ ครูนะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

ครูนะ is on a distinguished road

น่าจะมีทุกวัน แล้วลบพวกละคร เกมโชว์ ร้องเพลง บ้าบอไปซะ

และควรเน้นติวเตอร์ที่เป็นคณิตศาสตร์กับฟิสิกส์ให้มากๆ

ควรปล่อยฟรีบางช่องให้เป็นคณิตศาสตร์กับฟิสิกส์โอลิมปิคไปเลยก็ดีครับ

อย่าเน้นแต่ติวเตอร์อย่างเดียว เปิดให้ครู อาจารย์ที่ท่านเก่งๆ มาสอนบ้างก็ดีครับ

ผมไม่ชอบพวกติวเตอร์ที่เน้นแต่การค้า (เปิดแต่วีดีโอ ไม่มีคนสอน)

ใครไม่ดูก็ช่าง ถ้าไม่มีอะไรดู เดี๋ยวก็ดูกันเองครับ

ลืมไป การ์ตูนควรลบทิ้งซะ

18 กุมภาพันธ์ 2010 04:32 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ครูนะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้