ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กุมภาพันธ์ 2010, 21:45
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

ดู คห. 26 ดีๆนะครับ
อ้างอิง:
ที่เตรียมไม่มีบอกหรอกครับว่าคุณติดสำรองหรือไม่ติดสำรอง...
= =" มั่วแล้วแหละครับที่บอกว่าเตรียมอุดมมีบอกด้วยว่า เนี่ยคุณได้ตัวสำรองนะ
มันมีแต่ที่มหิดลนะครับไอ้แบบนั้นอะ
ที่เตรียมมีแต่ถ้าได้ที่ใกล้ๆ 750 (ที่มันตัดหน่ะนะ) ได้ยินมาว่าจะมีอาจารย์โทรเรียกหาเบอร์ที่ใส่ไว้ตอนยื่นสมัครสอบเลยแหละ
***แต่ถามว่าจะมีแน่นอนไหม? ผมก็ไม่อาจยืนยันได้ แต่ได้ยินมาทุกปีว่ามีแบบนี้ แต่ถึงคุณจะได้ที่ใกล้ๆ 750 คุณก็บอกไม่ได้อยู่ดีว่าคุณติดตัวสำรอง (หรือถ้าจะเรียกเพื่อปลอบใจตัวเอง ก็โอเค ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร)
เอาเป็นว่าจะเข้าไหนก็เข้าเหอะ ขอให้มีความสุขก็พอแล้ว = =