ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 กุมภาพันธ์ 2010, 11:23
Little Penguin Little Penguin ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Little Penguin is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ LightLucifer View Post

เกรงว่าผมอาจจะเชื้อเพลิงหมดกลางทาง เลยไปไม่ถึง มน. อย่างที่ อ. เค้าตั้งใจยากให้ไปพิษณุโลกอ่ะสิครับ
แนะนำว่าให้พกเชื้อเพลิงอันเล็กๆไประหว่างทางครับ เช่น ถังแก๊สปิคนิค จะได้เอาไปเติมระหว่างทางเผื่อหมด
ป.ล. ล้อเล่นครับ ก็คือจริงๆแล้ว หาอะไรเป็นที่ยึดเหนี่ยวใจไว้ครับ แล้วจะมีกำลังใจกับการกระทำทุกๆอย่างครับ
ป.ล.2 อยากไปพิษณุโลกจัง... แต่แก่เกินแล้ว เป็นกำลังใจให้คนในนี้ดีกว่า...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้