ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กุมภาพันธ์ 2010, 13:27
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

ขอให้โชคดีนะครับสำหรับคนที่จะสอบเข้าเตรียมอุดมฯทุกคน

เวลามากน้อยไม่สำคัญครับ อยู่ที่ว่าเราใช้เวลาที่มีให้เป็นประโยชน์มากแค่ไหน

ผมเห็นในเวบบอร์ดนี้มีคนใส่ใจเรื่องการเรียนอย่างนี้ก็ชื่นใจครับ

ผมอยากให้เด็กไทยทุกคนมีนิสัยกระตือรือร้นในการเรียนแบบทุกคน

ในmathcenterจังเลย ประเทศชาติคงพัฒนาได้อีกไกล
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้