ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กุมภาพันธ์ 2010, 21:42
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กระบี่ไร้คม View Post
อ๋อ!!!!!
รู้แล้วครับใช่ ข้อสอบของพี่โอ๋ o-plusนี่เองครับ
ถูกครับ
ปล.คุณกระบี่ไร้คมก็ได้สอบของo-plusใช่ป่าวครับ ได้เลขกี่คะแนนครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
ไม่ใช่ 1 ก็ ต้องเป็น $0^0$ ไม่นิยาม
ถูกครับ

28 กุมภาพันธ์ 2010 21:53 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้