ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มีนาคม 2010, 21:09
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
ผมว่าคุณไม่น่าจะจำผิดหรอก เพราะผมก็จำได้อย่างนั้นเหมือนกันแหล่ะ

ปล) 1. ไม่แน่ในว่ารูปสี่เหลี่ยมตรงที่อยู่กลาง จะเป็นรูปที่มีขนาดใหญ่ที่สุดหรือป่าว ? (ยังงงตัวเองอยู่ เพราะเป็นโรคความจำข้อสอบสั้นอ่ะ )
ผมก็ว่าอย่างรูป สี่เหลี่ยมมันแปลกๆไม่เหมือนตอนสอบ

ปล.คุณTanat สอบที่ กทม. เขต 1ใช่ป่าวครับ สอบห้องอะไรเหรอครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้