ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มีนาคม 2010, 12:31
อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) is on a distinguished road

พี่ๆ ด้านบน ที่ชื่อ Tapaew นั้น
อยู่ แสงทอง ใช่มั๊ยครับ ถ้าผมจำไม่ผิด ลูกครู ปราณีแน่ๆ
ผมจำชื่อได้ แหะๆ ผมก็อยู่ แสงทอง เนอะ
ปล.คนหาดใหญ่น้อยคนเล่นเว็บนี้ = =.

13 มีนาคม 2010 12:31 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้