ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มีนาคม 2010, 12:53
TaPaew's Avatar
TaPaew TaPaew ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

TaPaew is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) View Post
พี่ๆ ด้านบน ที่ชื่อ Tapaew นั้น
อยู่ แสงทอง ใช่มั๊ยครับ ถ้าผมจำไม่ผิด ลูกครู ปราณีแน่ๆ
ผมจำชื่อได้ แหะๆ ผมก็อยู่ แสงทอง เนอะ
ปล.คนหาดใหญ่น้อยคนเล่นเว็บนี้ = =.
หนู ไม่ต้องลงdetailขนาดนี้ก็ได้มั้ง

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
รู้จัก James007 ป่าวครับให้เขาเป็นอาจารย์คุณได้เลย ตอนนี้
รู้จักครับ น้องเค้าเล่นรับเกียรติบัตร+ถ้วยรางวัลทุกวัน

ชื่อเขาติดหูไปละครับ

แต่น้องเค้าเก่งครับชื่นชมๆ

13 มีนาคม 2010 13:00 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้