ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 มีนาคม 2010, 12:49
jewgood's Avatar
jewgood jewgood ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

jewgood is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
WHOSYOURDADDY

ลองดูครับ 3 นาที(หรือน้อยกว่านั้น)คุณจะ Beyond GODLIKE Someone to kill him...
ไม่ได้อะคับ พอเข้าไปก็แล็กตาย

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
5 55 + ดอทมาเฉยเลย แค่ -test และ -wtf (what the f.... ) แค่นี้ก็ ชนะแล้วครับ

อย่าทำตามครับ เป็นวิธีของเกรียน 55 +
หมายความว่า คุณ #33 ก้อเป็นเกรียนน่ะดิคับ

23 มีนาคม 2010 14:36 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ jewgood
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้