ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มีนาคม 2010, 13:29
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

ผมข้อ 4 ครับ ถ้าคิดไม่ออกจะคิดไปเรื่อยๆ จนกว่ามันจะได้ คือต้องใจเย็น ๆ ครับ คิดว่า ข้อนี้ เราจะใช้อะไรมาช่วย มีเทคนิคอะไร แต่ ถ้าไม่ไหวจริง ๆอย่างเช่น เรขาคณิต ที่ผมไม่ถนัด ก็ ขอ ข้ามก่อนละครับ

พี่ๆ moderator เล่นดอทกับผมซักตา ไหมครับ อิอิ

17 มีนาคม 2010 13:31 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Siren-Of-Step
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้