ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มีนาคม 2010, 19:35
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
พี่ๆ moderator เล่นดอทกับผมซักตา ไหมครับ อิอิ
พี่ๆ moderator เค้าไม่กล้าเล่นหรอกครับ เพราะเค้ากลัวตาเปียก

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post

ส่วนใหญ่ผมมักจะทำข้อสามหรือสองก่อน โดยอาศัยข้อห้าช่วย แล้วค่อยย้ายไปข้อสี่ครับ อาจมีข้อหนึ่งบ้างประปราย แล้วใช้ข้อหกเป็นตัวเลือกสุดท้ายครับ
อย่างนี้ที่เค้าเรียกว่าเคลื่อนกายย้ายร่างใช่มั้ยครับ รวมๆแล้วก็ต้องเป็นระดับ 2+3+5+4+1+6 = 21 แน่เลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้