ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มีนาคม 2010, 23:04
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post

พี่ๆ moderator เล่นดอทกับผมซักตา ไหมครับ อิอิ
คืออะไรเหรอครับ เล่นไม่เป็น ผมเล่นเป็นแต่ minesweeper กับ Mahjong
อย่างงี้นี่หละ ที่เค้าเรียกว่าช่องว่างระหว่างวัย

มาตอบแบบทางการหน่อย
คุณเคยมีความสุขมั้ยครับ ถ้าเคย ทำอย่างไรถึงมีความสุขละครับ ก็ใช้หลักคิดแบบนั้นทำกับคณิตศาสตร์ดูซิครับ ได้ผลอย่างไรมาเล่าสู่กันฟังได้ครับ

18 มีนาคม 2010 13:08 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้