หัวข้อ: ิbest solution
ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 พฤศจิกายน 2005, 18:34
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

Best Solution ไม่รู้ว่าใครได้บ้าง แต่เท่าที่ผมทราบถ้าเข้าใจไม่ผิดอย่างรุ่นหลัง ๆ น้อง ธนสิน กับ น้อง วุฒิศักดิ์ ก็ได้มาเช่นกัน

เอ.น้องวุฒิศักดิ์นี่ชักงงไม่ค่อยแน่ใจนะครับ อ้อ.ข้ออสมการปีนี้ของตุรกีได้ ไม่รู้ว่าน้องเขายังแวะเข้ามาบ้างหรือเปล่า ว่างๆถ้าไม่ลืมจะพยายามดูให้อีกทีครับ.

19 พฤศจิกายน 2005 18:40 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้