ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มีนาคม 2010, 18:10
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ถ้าอย่างงั้นผมก็ขอโทษด้วยนะครับ ... Good bye

เราลาเเล้วนะครับ หวังว่าจะได้พบกันอีก

ต่อไปนี้ผมจะไม่มาสร้างความเดืิอดร้อนให้กับที่นี่เเล้วครับ ...

เดี๋ยวอย่าเพึ่งเข้าใจผิดครับผมเพียงแค่เสนอว่าน่าจะย้ายกระทู้ไปห้องฟรีสไตล์ ผมถึงบอกตั้งแต่แรกแล้วว่าแนวคิดดียังไงครับ เพีัยงส่ง pm ไปหา moderator ให้ช่วยย้ายกระทู้หน่อยก็ใช้ได้แล้วครับ และที่ผมไม่ส่ง pm ไปหาก็เพราะผมก็เคารพความคิดเห็นของคุณ คusักคณิm ไงครับ

ปล. ผมว่าไม่จำเป็นต้องขอโทษเลยครับเพราะคุณ คusักคณิm ก็ทำด้วยเจตนาที่ดีตามที่ผมบอกไว้แต่แรกครับ เพียงแต่ว่าผมดันไปแสดงความคิดเห็นในสิ่งที่เห็นและคิดก็แค่นั้นเอง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้