ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มีนาคม 2010, 19:31
A New Hope A New Hope ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

A New Hope is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
ขอให้สอบเข้าได้น่ะครับ รอฟังข่าวดีอีก 2 วัน

โชคดีน่ะ

ปล) เพิ่งกลับจากอิมแพคเมืองทองธานี คนไปสอบเตรียมเยอะ แต่คนไปเชียร์เยอะกว่าเป็น 2 เท่า ไปเก็บบรรยากาศมาเพื่อสร้างแรงบันดาลใจ (เขียนดูน่าฟังมาก แต่ความจริงไปเชียร์พี่สาวครับ )
ครับผมก็ขอให้พี่คุณ Tanat สอบเข้าได้นะครับ

ผมมีอีกโจทย์

เด็กนักเรียนกำลังนั่นับซากสัตว์ที่ตายอยู่ที่พื้น มีสัตว์อยู่ 2 ชนิดคือ แมงมุงและมดแดง นับขารวมกันได้ 58 ขา ถามว่าต้องมีสัตว์ทั้ง 2 ชนิดรวมกันอย่างน้อยกี่ตัว

28 มีนาคม 2010 19:32 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ A New Hope
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้