ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มีนาคม 2010, 20:35
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
วันนี้พี่คุณTanat สอบเตรียมเหรอครับ พี่ผมก็สอบครับ แต่ผมไม่ได้ไปอิมแพค เนื่องจากไปสอบเข้าที่เทพศิรินทร์(สอบเล่นๆไปตากแอร์ในห้องสอบ)

ปล. ขอให้สอบติดนะครับ
ขอบคุณมากครับ แต่พี่เค้าอยากเรียนที่เดิมมากกว่า ไม่ได้สนใจจะเข้าเลย เพียงอยากรู้ว่าทำไมคนถึงอยากเข้าเรียนกันนักและซึมซับบรรยากาศเท่านั้นเองอ่ะ ไม่ได้หวังผลอะไรครับ (ชีวิตชิวชิว )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้