ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มีนาคม 2010, 20:53
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
ถ้าพี่คุณTanat ติดเตรียม แล้วไม่อยู่ คนอื่นที่ไม่ติดคงเสียดายแทน (เท่ากับว่ามีคนๆหนึ่งไม่ได้เรียนเตรียมฯฟรีๆ
เพราะพี่คุณTanat ไปขวางที่ให้คนไม่ติด (ที่ผมไปสอบเทพศิรินทร์วันนี้เพราะด้วยเหตุนี้เองครับ))
เข้าใจผิดนิดหน่อยครับ ที่เค้าไปสอบเพราะรู้ว่าไม่ติดแน่นอนครับ (จึงไม่ไปรบกวนผู้เข้าสอบคนอื่นสักกะนิดเดียว ยกเว้นทำให้เครื่องตรวจข้อสอบเสียเวลาไป 2 วิ กับเวลาเจ้าหน้าที่คุมเครื่องแค่นั้นแหล่ะ )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้