ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 มีนาคม 2010, 20:50
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
เห็นว่าจะเอาเข้าค่าย 102 คน เขาตัดกันตรงไหนครับ

ในประกาศ ทองมี 60 คน อันนี้เข้าแน่นอน

เงินมี 132 คนเรียงตามอักษรชื่อ แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าในเหรียญเงินใครได้ไปบ้าง

ยินดีกับทุกท่านที่ได้เหรียญครับ
คุณลุง Banker ครับ ผมว่าคงเรียงตามลำดับคะแนนดิบครับ และคงต้องรอประกาศอย่างเป็นทางการครับ

ขอบคุณ คุณลุงมากครับ

ปล) น้องๆ เป็นอย่างไรบ้างครับ ?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้