ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 เมษายน 2010, 06:20
ครูนะ ครูนะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

ครูนะ is on a distinguished road

ตอนนี้ระบบการศึกษาไทยเป็นอะไรไปแล้ว เละมากครับ

ไอ้ที่ว่า ลิมิต f(t) t เข้าสู่อินฟินิตี้ = 0 ไม่ต้องพิสูจน์ เพราะมันเป็นสัจพจน์ที่เป็นจริงเสมอ

ผมเห็นระบบการศึกษาไทย แล้วอยากจะอาเจียน โดยเฉพาะพวก..... ทำจนเละ พวกนี้ไม่รักและสนใจเยาวชนของชาติเลยครับ

ครูในระบบการศึกษาไทย ผมสงสารมากครับ อยากจะร้องไห้ ท่านถูกระบบบีบจนจะแย่อยู่แล้ว และเงินเดือนก็น้อยนิด รวมทั้งถูกบังคับให้ทำอะไรไร้สาระ

ไม่เข้าใจเลยว่าจะทำลายสมองของประเทศไทยทำไมกัน

ปัญหาพวกนี้ถูกเชื่อมโยงกับระบบโครงสร้าง การเมือง เศรษฐกิจ สังคม รวมถึงแนวคิดของคนในประเทศ

01 เมษายน 2010 06:23 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ครูนะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้