ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2010, 11:38
CalerGs's Avatar
CalerGs CalerGs ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

CalerGs is on a distinguished road

หรอครับ ผม14เองครับ

ปู่ครับ คือผมเสียดายตอนประถมมาก ตอนป.4-ป.6ไม่มีใครสอนสมการผมเลย ขนาดครูยังไม่สอนครูเค้าชอบสอนให้แต่พวกเก่งๆแบบสอดแทรกเทคนิคดีๆให้แต่สำหรับพวกที่ไม่เคยเรียนพิเศษ เขาไม่ยอมสอนผมเลยเหมือนไม่เอาใจใส่ ผมก็เลยไม่ค่อยชอบวิชานี้ จนได้มาตอนม.ต้นก็รู้ว่ามันสนุกมากเรื่องสมการครับ ถ้าเราคิดได้มันก็อยากจะทำต่อ แต่ผมเสียดายเหลือเกินตอนประถมพื้นฐานของผมมันไม่ค่อยดี

07 เมษายน 2010 11:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้