ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 มกราคม 2006, 20:50
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

ในขณะนี้คนที่ไม่มีสิทธิ์เล่นอย่างเป็นทางการก็มีแค่คุณ gon คุณ TOP แล้วก็ผม นอกนั้นใครอยากเล่นก็เชิญครับ แต่ว่าคุณ M@gpie พูดไว้เหมือนว่าไม่อยากเล่นเพราะแก่เกินไม่ใช่เหรอครับ เลยทำเอาผมงง แล้วถ้าจะเล่นก็เล่นให้เต็มตัวไปเลยครับ ไม่ต้องซ่อนข้อความ และสำหรับผู้ที่ไม่อยากเล่นแต่ทำได้ก็ขอร้องว่าอย่ามาโพสต์คำตอบนะครับ เพราะมันจะทำให้คนอื่นหมดโอกาส ตกลงคุณ M@gpie จะเล่นด้วยใช่ไหมครับ?

สำหรับข้อนี้ผมให้คุณ poppoteorem ไป 4 คะแนนคนเดียวก่อนละกันนะครับ อย่าลืมไปฝึกใช้ LateX ด้วยล่ะจะได้ะแนนไปเต็มๆ แต่คำตอบของคุณ poppoteorem สวยจริงๆนะ ดีกว่าของผมเยอะเลย

ใครอยากออกความเห็นอะไรอีกก็เชิญครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้