ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 เมษายน 2010, 21:04
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Slurpee View Post
ส่วนผมเพิ่มจบชั้น ม.6 ครับ
ผมอยู่โรงเรียนประจำอำเภอที่ จ.หนองคายครับ กว่าจะไปถึงโรงเรียนต้องขึ้นเขา 10 ลูก มุดน้ำไปอีก 2 กิโลเมตรครับกว่าจะถึงโรงเรียน 555++
ล้อเล่งครับ น่าอิจฉาน้อง ๆ ที่ได้เรียนโรงเรียนที่มีคุณภาพจริงๆเลยครับ
ดูจากชื่อของพี่ข้างบน พี่น่าจะเรียนอยู่โรงเรียน ปัญญาภิวัฒน์ ของ 7/11 แน่นอนเลย ฟันธง & Confirm
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้