ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 เมษายน 2010, 22:04
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คนอยากเก่ง View Post
ขอบคุณครับ
ขอแนวคิดโจทย์เรื่องเวลาด้วยครับ ว่าทำไม ต้อง 1/20 อย่างเนี้ยครับ
สลด......ผมยังคิดโจทย์ประถมปลายยังไม่ได้เลย
แล้ว จะสอบ เตรียมได้หรอ
อยากเก่งเหมือนคนในนี้บ้างครับ
ตั้งแต่เข้ามากระทู้นี้ผมเห็นหลายคนเก่ง
ผมก็พยายามแล้ว แล้วยังไม่เก่งเลย
สงสัยผมทำบุญมาน้อยจริงๆ ชาติก่อน
ผมว่าคณิต ต้องใช้ความพยายาม และ เวลา เยอะหน่อยนะครับ (สำหรับผม) ขยันทำโจทย์ทุกวันเดี๋ยวก็เก่งเองครับ(ผมก็พยายามอยู่เหมือนกันครับ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้