ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 เมษายน 2010, 00:21
เทพแห่งคณิตศาสตร์'s Avatar
เทพแห่งคณิตศาสตร์ เทพแห่งคณิตศาสตร์ ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

เทพแห่งคณิตศาสตร์ is on a distinguished road

ปี2545 ทีมครับ
เฉลยมันผิดๆถูกๆ

ขอข้อ5ด้วยครับ
"เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย"
ดังนี้แล้ว
ลิขิตฟ้าหรือจะสู่มานะตน

20 เมษายน 2010 00:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้