ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มกราคม 2006, 08:57
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Question ปัญหาชิงรางวัลข้อที่ 10: Game

ข้อนี้เป็นเกมเล่นง่ายๆครับ ให้สมาชิกแต่ละคนที่มีหมายเลขสมาชิกน้อยกว่า 3605 ที่ต้องการเล่นเลือกจำนวนเต็มบวกมาตัวนึง แล้วส่งเป็น personal message มาให้ผม ผู้เล่นที่เลือกจำนวนที่น้อยที่สุดที่มีคนเลือกแค่คนเดียวจะเป็นผู้ชนะครับ

วิธีส่งให้ใส่ subject ว่า

ปัญหาชิงรางวัลข้อที่ 10: Game

แล้วในข้อความก็ให้เขียนหมายเลขสมาชิก จำนวนที่เลือก ตามด้วยชื่อที่ใช้ในบอร์ด ตามแบบตัวอย่างนี้ครับ

178,6,warut

ส่งให้ถูก format นะครับ เพราะผมกะว่าจะให้คอมพ์ช่วย process ข้อมูล และทุกคนมีโอกาสส่งแค่ครั้งเดียว ถ้าส่งผิดก็เสียโอกาสไปเลย ถ้าส่งเกินหนึ่งครั้งก็ฟาวล์เหมือนกัน ดังนั้นคิดให้ดีๆก่อนส่งนะครับ

15 มกราคม 2006 09:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้