หัวข้อ: !!! แจก E-Book Math 2 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 เมษายน 2010, 17:08
คนอยากเก่ง's Avatar
คนอยากเก่ง คนอยากเก่ง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

คนอยากเก่ง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
เอาเรื่องเล่มเวอร์ชั่นใหม่ก่อนครับ..ผมลองใส่ชื่อหนังสือไปในเวปไซด์ของasiabook มีหนังสือเล่มนี้ครับ
A School Geometry. Containing the Substance of Euclid Books II And III and Part of Book IV แต่น่าแปลกใจว่ามีแค่ 66 หน้า ราคา 914 บาท...ฉบับปี 2010
มีข่าวดีว่าผมไปโหลดหนังสือ A School Geometryจากเวปไซด์ของห้องสมุดแคนาดา The University of Western Ontario ,Toronto มีแบบให้ดูผ่านออนไลน์ด้วย แต่เป็นฉบับของปี 1917
A school geometry. containing the substance of Euclid books II anfd III and part of book IV (1917)....ลองกดเข้าไปดูเองแล้วกันครับ....A school geometry. containing the substance of Euclid books II anfd III and part of book IV (1917).....มี 66 หน้าเหมือนกัน
ถ้าดาวน์โหลดไม่ได้ก็ยังอ่านออนไลน์แล้วใช้วิธีการเซฟเป็นไฟล์ภาพได้ทีละหน้า....
พอดีผมดาวน์โหลดแล้วแปลงเป็นpdf อัพให้แล้วครับไปโหลดดูแล้วกันครับ
A school geometry_Hall&Stevens (1917)...ขนาด 8 MB
ขอบคุณมากครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้