ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 พฤษภาคม 2010, 13:19
Jew's Avatar
Jew Jew ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Jew is on a distinguished road
Default ต้องการเข้าค่ายสสวทครับ

คือผมต้องการเข้าค่ายสสวทครับ
อยากทราบว่าอ่านหนังสือเล่มไหนดีครับ
ไม่ต้องเรียนบ้านคณิตโบราณได้ปล่าวครับ
คือผมไม่ค่อยชอบอ่ะครับ
ต้องการหนังสือ$
ทฤษฏีจำนวนที่มีโจทย์ยากพอๆกะ TMO แต่ไม่ถึงกับ PEN อ่ะครับ
แล้วพวกหนังสือเรขาขอเป็นพวกรวมโจทย์
ใครพอรู้ชื่อหนังสือเรขาที่มีเนื้อหาเรื่อง HOMOTHETY กับ Radical axis ก็ขอด้วยครับ
หนังสือพีชคณิตขอแบบรวมโจทย์ แนว TMO อ่ะครับ
ไม่ทราบว่าขอมากไปรึปล่าว
แต่ก็ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้