ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 พฤษภาคม 2010, 16:39
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

ที่จริง โจทย์ จะออกเป็นร้อยเป็นพัน ที่ไม่ซ้ำกัน ก็ได้ หา โจทย์มาทำเยอะ ๆ อะครับ ไม่ต้องเจาะจง ว่า เก็ง ...

สำหรับผมนะครับ
พวกหนังสือเก็งเตรียมอุดม มหิดล คณิตศาสตร์ ก็ แค่เอา ข้อสอบปีเก่า ๆ มาลงในหนังสือ

โจทย์คณิต มี หลากหลาย ควรจะทำ เยอะ ๆ ไว้ก่อน ไม่ต้องเจาะจงว่าเก็ง

03 พฤษภาคม 2010 16:39 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Siren-Of-Step
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้