ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 พฤษภาคม 2010, 02:19
A New Hope A New Hope ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

A New Hope is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ความฝัน View Post
เห็นใช้เรียกพวกเด็กเรียน แล้วก็เก่งเกินชาวบ้านชาวช่องเขา
จนคนอื่นเขารู้สึกว่าแตกต่าง
อย่าเอาการเมืองมาเลยครับ คุยกันยังไงก็ไม่จบครับ

ถ้าโดนเรียกก็ไม่จำเป็นจะต้องคิดอะไรมากนะครับ ถ้าเราเก่งจริง

เนิร์ดจะมี 2 แบบนะครับ โดนเรียนเพราะว่าพฤติกรรม กับโดนเรียนเพราะเป็นจริงๆ

เนิร์ดจริงๆ ผมว่าน่าจะใส่แว่นด้วยเรื่องจากใช้ คอมฯมากเกินไป หรืออ่านหนังสือนานเกินไป

04 พฤษภาคม 2010 02:22 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ A New Hope
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้