ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤษภาคม 2010, 11:29
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ขอบคุณคุณหยินหยางที่ช่วยเหลือมาโดยตลอดครับ

มีแนวคิดข้อ 2. บ้างหรือเปล่าครับ
ด้วยความยินดีครับ เพียงแต่ว่าจะออกแนวเฮฮาซะมากกว่า
ส่วนข้อ 2 แนวคิดนั้น ก็ตั้งหารยาวเลยครับ คงไม่เกิน 2-3 วันก็น่าจะเสร็จ แต่ถ้าไม่กินข้าวไม่นอนก็น่าจะวันกว่าๆ มั้งครับ แต่ถ้าใช้วิธีไสยศาสตร์ซึ่งคงใช้ความรู้เกินประถม ผมงีบไปหนึ่งตื่นได้คำตอบจากท่านเทพแฟร์มาต์บอกว่าคำตอบของมันจะเท่ากับเศษของตัวนี้ครับ $\frac{123456789}{2011}$

ปล.ห้ามถามความรู้ประถมมากนะครับ เพราะผมไม่อยากไปงีบเพื่อไปขอคำตอบท่านเทพ อีกอย่างไม่อยากหลอกตัวเองว่าความรู้ประถมยังต้องไปพึ่งพาท่านเทพอยู่เรื่อย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้