ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 พฤษภาคม 2010, 21:04
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
นับถือจริงๆ ถ้าเป็นผมไม่กล้าอธิบายอย่างนี้จริงๆ เพิ่งจะรู้เหมือนกันว่าประถมเรียกอย่างี้ว่าคล้ายๆ induction แต่เห็นด้วยกับประโยคสุดท้ายครับ

ปล. ห้ามซีเรียสครับ กระเซ้าเหย้าแหย่ตามประสาคนคุ้นเคย หวังว่าวิธีนี้คุณ Scylla_Shadow คงไม่ได้คิดเองมั้งครับ เพราะสังเกตจากประโยคสุดท้าย
ใช่แล้วครับ ไม่ได้คิดเองครับ
มันมาจากโจทย์โอลิมปิกของประเทศ____ (ผมจำไม่ได้อ่ะ)เก่ามากแล้วครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้