ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2010, 12:04
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
ผมรู้ครับว่าใคร ถ้าอยากรู้ผมใบ้ให้ครับ ท่านเป็น สว. ครับ ส่วนสงสัยว่าคงจะ.... ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ 555+(ไม่ใช่เบอร์โทรศํพท์ที่เห็นในโทรทัศน์นะครับ)
ผมขอเดาครับ พี่หยินหยาง

ผมมั่นใจว่าถูกแน่นอน ผมขอตอบว่าเป็นท่าน สว.ที่อยู่ในกลุ่มของ สว. ที่เสนอตัวเป็นคนกลางในแก้ไขโจทย์ยากๆ ที่สมาชิกของเวปเห็นต่างกันครับ

ปล.) ถ้าคำตอบผมถูก ขอรางวัลเป็นเกมส์ X Box 1 เครื่อง พร้อมแผ่นเกมส์ 10 แผ่น ครับ

20 พฤษภาคม 2010 12:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้