ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2010, 13:45
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
ผมขอเดาครับ พี่หยินหยาง

ผมมั่นใจว่าถูกแน่นอน ผมขอตอบว่าเป็นท่าน สว.ที่อยู่ในกลุ่มของ สว. ที่เสนอตัวเป็นคนกลางในแก้ไขโจทย์ยากๆ ที่สมาชิกของเวปเห็นต่างกันครับ

ปล.) ถ้าคำตอบผมถูก ขอรางวัลเป็นเกมส์ X Box 1 เครื่อง พร้อมแผ่นเกมส์ 10 แผ่น ครับ
เสียใจด้วยครับ ไม่ถูกครับ เพราะ ท่าน สว.ที่ผมว่านั้นไม่เคยเสนอตัวเป็นคนกลางในแก้ไขโจทย์ยากๆ เพราะท่านไม่ทำเช่นนั้นเด็ดขาด ท่านทำตัวเป็นผู้นำต่างหาก มีใจเด็ดเดี๋ยว คึกคะนองดังม้าศึก ไม่สนว่าโจทย์เป็นระดับไหน เจ้าของกระทู้จะหลอกล่ออย่างไร แค่นี้คงนึกออกแล้วนะ ใบ้ต่อบอกคำตอบซะดีกว่า ส่วนรางวัลแม้ไม่ถูกก็ให้ได้ครับเอา ไป print เองนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้