ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2010, 15:37
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
เสียใจด้วยครับ ไม่ถูกครับ เพราะ ท่าน สว.ที่ผมว่านั้นไม่เคยเสนอตัวเป็นคนกลางในแก้ไขโจทย์ยากๆ เพราะท่านไม่ทำเช่นนั้นเด็ดขาด ท่านทำตัวเป็นผู้นำต่างหาก มีใจเด็ดเดี๋ยว คึกคะนองดังม้าศึก ไม่สนว่าโจทย์เป็นระดับไหน เจ้าของกระทู้จะหลอกล่ออย่างไร แค่นี้คงนึกออกแล้วนะ ใบ้ต่อบอกคำตอบซะดีกว่า ส่วนรางวัลแม้ไม่ถูกก็ให้ได้ครับเอา ไป print เองนะครับ
สว. ท่านนี้ คึกคะนองดังม้าศึก หรือปล่าว ?? ไม่ทราบครับ แต่ท่านตอบว่า " กำลังมันส์ "
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้