ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 พฤษภาคม 2010, 09:32
Lekkoksung Lekkoksung ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

Lekkoksung is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -SIL- View Post
Ivora Coast (อยู่ส่วนไหนของโลกครับ )
ปล. งานหนักเลย
ปล2. เยอรมัน สู้ๆ
ไอเวอร์รี่โคส อยู่ทวีปแอฟริกาครับ ดาวเด่นคือ ดรอกบา โซโลมอน คาลู ประมาณนี้ครับ
อยู่ กรุปออฟเดทเสียด้วย แต่อาจจะสร้างเซอร์ไพร์สกไม่แน่ บอลถ้วยอะไรก็ไม่แน่นอนครับ และยิ่งเล่นกับลูกกลมๆอีก

ส่วนตัวแล้วเยอรมันสู้ๆครับ อดเชียร์ไทย เมื่อไหร่จะได้ไป ไปอุ่นเครื่องกับเจ้าภาพก็หมดรูปเลย

21 พฤษภาคม 2010 09:33 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Lekkoksung
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้