ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤษภาคม 2010, 14:22
math Evil's Avatar
math Evil math Evil ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

math Evil is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ the WoRLD View Post
การเรียนได้ไพ่ The wheel of fortune X นะครับ

ไพ่กงล้อแห่งโชคชะตาแสดงให้เห็นว่าความสามารถของคุณไม่คงที่

ยามจะดีก็จะเก่งเลย ยามจะซวยก็อ่อนเลย

ดังนั้นอย่าหลงระเริงไปกับความสุขชั่ววูบจากความสามารถ นะครับ

ความรักได้ไพ่ The Hi Erophant V นะครับ

ไพ่พระสังฆราชในด้านความรักแสดงถึงการเป็นผู้ให้

หากรักใครชอบใครทุ่มให้เต็มที่ครับรับรองว่าสมหวัง

โชคชะตาได้ไพ่ The Fool 0 นะครับ

ไพ่ขอทานหรือคนโง่ไม่ได้มีความหมายแย่เลยนะครับ

แต่แปลว่าได้พบเจอเรื่องดีๆเรื่อยๆไม่เคยจบสิ้นดังนั้น

ก็ขอให้ตั้งใจทำวันนี้ให้ดีที่สุดครับรับรองว่าจะประสบแต่ความสำเร็จ
ขอบคุณthe WoRLD มากครับที่ดูดวงให้ ก็ดีเหมือนกัน 555+
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้