ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤษภาคม 2010, 20:17
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ยินดีด้วยครับ

อนาคตของชาติ อยู่ในกำมือของท่านแล้ว
รู้สึกว่าประโยคนี้คุ้นๆนะ เห็นมันเขียนอยู่ที่ผนังห้องน้ำ เคยเห็นเขียนไว้ว่า "......... อยู่ในกำมือของท่านแล้ว" ผมก็นึกว่า.... ที่เว้นไว้เติมคำพยางค์เดียวซะอีก ที่แท้ก็ต้องเติมคำว่า " ยินดีด้วยครับ อนาคตของชาติ " หรือว่าที่เขียนตามผนังห้องน้ำเป็นฝีมือของท่าน banker
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้