ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 พฤษภาคม 2010, 17:20
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

วันนี้ เพิ่งส่ง EMS ครึ่งทางแรกของ solution กึ่งบทความไปให้คุณ nongtum scan ครับ คาดว่าเร็วๆนี้ น่าจะมี link มาปะไว้ที่นี่

ครึ่งแรกนี้จะมี 52 หน้าครับ ส่วนครึ่งหลังยังไม่เสร็จ แต่คิดว่าจะให้เสร็จในเดือนมิถุนายน แล้วส่งให้คุณกิตติไป scan

ทั้งหมดเป็นลายมือครับ แล้วก็เป็น First Draft

อีกเรื่องคือ..พอดีมีบางท่านถามเรื่อง ลิขสิทธิ์มา ผมก็บอกไว้ตรงนี้เลยว่า การทำซ้ำ พิมพ์ใหม่ ดัดแปลง แจกฟรี ผมไม่ห้ามเลยครับ แต่ขออย่างเดียวว่า อย่าให้เป็นพาณิชย์แบบค้ากำไรเกินควรก็พอ

ไม่ต้องให้เครดิตผม ,ไม่ต้อง refer ว่ามาจากที่นี่เลยก็ได้ครับ ผมไม่ซีเรียส

หรือจะทำเป็นพาณิชย์แบบปกติ หรือ พิมพ์ขายเป็นการกุศล อันนี้ก็ไม่ว่าเช่นกันครับ แต่ถ้าเริ่มมีผลประโยชน์มากเกินไป ผมขอบิณฑบาตไว้ตรงนี้ ว่าอย่าทำเลย

p.s. มีโจทย์บางข้อที่ผมพิมพ์ผิด แต่ผมมา edit ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ใครที่มี version แรกลองมาเช็คได้อีกที