ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 มิถุนายน 2010, 21:13
Keehlzver's Avatar
Keehlzver Keehlzver ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Keehlzver is on a distinguished road

เข้าใจค้นหาจริงๆนะครับน้าเล็ก ไอร้านเก่าๆที่อยู่ใกล้ๆร้านเพลินน่ะครับ ผมอยากถามว่ามีึความเป็นไปได้ที่จะเจอหนังสือเล่มนี้ไหมครับ เพราะอยู่ใกล้บ้านผมมาก 3 ป้ายรถเมลล์ก็ถึง ผมจะได้ไปดูด้วยเลย ใจจริงๆก็อยากอ่านตามน้าเล็กอยู่พอดี เเต่ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหน หนังสือ School Geometry ผมก็มีถึงเเค่ Part 3 จาก 6 Part พอจะอ่านเล่มไหนทดเเทนได้บ้างครับ สำหรับ Plane Geometry ส่วนพวกเนื้อหาอื่นๆอย่าง NT หรือ CB ไม่ทราบว่าอ่านเล่มไหนเหรอครับ พอจะเเนะนำผมได้บ้างไหม

ผมค้นกระทู้เเละก็ข้อความเก่าๆของน้าเล็กดูเเล้ว เห็นถามผมว่า ผมอยู่ค่ายไหน ขอตอบว่าผมไม่เคยเข้าค่ายครับ สอบเข้าค่าย 1 ไม่ได้เมื่อปีที่เเล้ว ปีนี้เป็นโอกาสสุดท้ายของผมครับ เเละส่้วนนี้พอจะเเนะนำการอ่านหนังสือหรือทำโจทย์ให้ผมสอบติดซักทีได้หรือเปล่าครับ