หัวข้อ: Marathon [ Pre-POSN ; M.1-3 ]
ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มิถุนายน 2010, 20:38
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
คุณเข้าใจ นิยาม ของ mod แล้วหรือยังครับ ลองทำทีละ ส่วนดู
นิยามเป็นยังไงครับ รู้แต่ความหมาย ถ้าเป็น คำนาม: กลุ่มคนหนุ่มสาวในอ้งกฤษช่วงปี ค.ศ. 1960 แต่ถ้าเป็นคำย่อ ย่อมาจาก Ministry of Defence ถ้าเป็นคุณศัพท์: เกี่ยวกับแบบเสื้อแปลกๆ
ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้