ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 มิถุนายน 2010, 19:41
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road
Default ช่วยแนะนำหนังสือเรียนภาษาอังกฤษ+สื่อสอน / โรงเรียนสอนภาษาอังกฤษ หน่อยครับ

ช่วยแนะนำหนังสือประกอบ เทป หรือ VCD/DVD สอนประกอบที

เอาแบบรู้เรื่องไม่ยากเกินไปสำหรับผู้ที่พื้น ฐานอ่อนมาก หรือไม่มีพื้นฐานเลย

ขอชุดเรียนรู้ด้วยตัวเองอะ พอมีไหมครับ

แนะนำหน่อยนะ

แล้วช่วยแนะนำ โรงเรียนสอนภาษาอังกฤษให้ด้วยครับ แบบเอาไปใช้จริงอะไรแบบนี้

ช่วย บอกราคาต่อคอร์สด้วยนะ

ขอโรงเรียนที่สอนรู้เรื่อง ไม่สอนงง หรือทิ้งนักเรียนนะครับ

มีคนแนะนำมา เป็น ครูสมศรี แต่ ครูสมศรี เ้ค้าบอกว่า ใช้เรียนมากกว่านำมาใช้จริง - -"

ยังไงก็ช่วยหน่อยนะ