ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 เมษายน 2006, 01:03
GaSLovemath GaSLovemath ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

GaSLovemath is on a distinguished road
อืม differencial equation ยังไม่ได้เรียนอะค่ะ แค่เห็นในหนังสือของ ม.6 เล่มนึงจ้ะก็เลยลองมาถามดู เคยอยากเรียนเหมือนกัน แต่ว่าเพราะความขี้เกียจส่วนตัวเลยไม่ได้เรียน พี่พอจะแนะนำเว็บติว calculus ให้หน่อยได้มั้ยคะ เอาแบบศัพท์ไม่ต้องยากอะคะ คิดว่าพวกพี่ๆน่าจะรู้จักเว็บอะไรดีกว่าหนูเยอะเลย หนูถามGoogle อย่างเดียวเลย