ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กรกฎาคม 2010, 22:42
กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย's Avatar
กระบี่ประสานใจ

กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย is on a distinguished road

ความจริงแล้วผมว่าโจทย์ของคุณscylla_shadow มีความclassicมากครับ
และต้องยอมรับว่ายากมากจริงๆ ถ้าจะบีบให้ใช้ความรู้ม.ต้นมาแก้ปัญหา
แต่ยังไงผมก็สนุกกับการแข่งขันครั้งนี้ครับ ว่าแล้วก็ต้องไปเคาะสนิมให้เฉียบคมขึ้นอีกเยอะเลยครับ

ป.ล. งวดหน้าผมจะรอเป็นคนทำข้อสอบดีกว่าครับ เพราะขาดทุนไปหลายคะแนนเลย 555
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้