หัวข้อ: Warm up !! POSN
ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 สิงหาคม 2010, 19:34
~ArT_Ty~'s Avatar
~ArT_Ty~ ~ArT_Ty~ ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

~ArT_Ty~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ TimeTimeFruit View Post
กำหนดให้ $f_a\left(n\,\right) =n\left(n-1\,\right) \left(n-2\,\right)...\left(n-a\,\right)$ เมื่อ $a,n$ เป็นจำนวนเต็มบวก และ $a<n$ จงหาค่าของ $f_1\left(\frac{f_3\left(27\,\right) }{f_2\left(26\,\right) } \,\right)$

เซิร์ฟๆก่อนนะครับ ข้อแรก

ปล.ซ่อนเฉลยนี่ทำไงเหรอครับ ทำไม่เป็นอะ (ไม่ได้เล่นนานแล้ว)
702 หรือเปล่าครับ