ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 สิงหาคม 2010, 10:12
DrMAC DrMAC ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

DrMAC is on a distinguished road

ต้องขอโทษ ด้วยนะครับ ที่ให้รอนาน เดือนที่ผ่านมาเรื่องเยอะดีเหลือเกิน เป็นไข้นอนโรงพยาบาลมาครับ 555 (เป็นไข้ดื้อไม่ยอมไปหาหมอ 3 อาทิตย์ สุดท้ายปอดติดเชื้อเลย555) นี่พึ่งกลับมาแก้ไขอะไรอีกนิด รออีกหน่อยครับ สิ่งที่จะโพสเป็นข้อสอบทั้งหมดประมาณ 30 ฉบับ(ของประถม)ครับ
จากการแข่งขันสมาคม,เพชรยอด,ประกาย,สสวท,สพฐ เป็น file word 2007 และ pdf ครับ
ที่ทุกคนจะสมารถนำไปแก้ไขอะไรได้อีก ขอเวลาอีกนิดครับ เหลืออีกครึ่งที่ผมต้องตรวจสอบอีกรอบ

แอบอยากเกริ่นนิดนึงว่า ตรงนี้คงเป็นแค่ บทนำ ของโครงการที่ผมเตรียมไว้ กรุณารอติดตามบทที่ 1 ของ DrMAC ด้วยนะึครับ
มีทั้ง 3 ระดับนะครับ ประถมปลาย-ม.ต้น-ม.ปลาย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้