ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 สิงหาคม 2010, 19:28
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road
Default แจก Ramanujan's Notebooks vol1-5 ครับ

เปลี่ยนเป็นแจกผ่าน การ download ละกันครับ เนื่องจากมีผู้สนใจมากเป็นพิเศษ

link for download

click for download

ปล รีบๆโหลดนะครับ เพราะไฟล์ไม่ค่อยจะ public เท่าไหร่ๆ เนื่องจากว่าผมมีไฟล์แต่ก็ไม่ค่อยมีประโยชน์กับผมสักเท่าไหร่ เพราะคงยากเกินไป เลยไม่อยากอุบไว้คนเดียว

ใครอยากได้หนังสืออะไรเกี่ยวกับ math ตั้งแต่ปตรีถึงปเอก สอบถามได้นะครับ เผื่อมีครับผม

25 สิงหาคม 2010 17:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 9 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gnopy
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้