ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 กรกฎาคม 2006, 00:53
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
ผมก็ใช้มะเปงนะครับ พี่ Warut
mathematica ก้อมะเคยใช้ ถ้าเจอโจทย์ป่วนๆจริงๆ คิดไม่ออกจาให้พี่ M@gpie ช่วยจิ้มให้ครับ (ถ้าเลขเน่ามากๆ แสดงว่าโจทย์ผิด) อิอิ
ตัวเองไม่มี+ใช้ไม่เป็น แล้วที่ไปสอบคอม ได้ยินว่ามันคณิตเยอะไงครับ เลยกะว่าไปทำ part คณิตล้วนๆ พวกคอมก็ sense กระจายครับ อิอิ อ่านไปนิดๆหน่อยๆแต่ทำแทบมะได้อยู่ดี

คงต้องคนมีประสบการณ์ใช้โปรแกรมจริงๆน่าจะเข้าใจแหละครับ ผมเองมะเคยใช้ แต่ก้อไปแบบไม่ซีเรียส เพราะกะไปทำคณิตอย่างเดียว เตรียมใจวัดดวง part com อยู่แล้ว ^o^
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้