ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กันยายน 2010, 13:53
The Sun Will Set For You The Sun Will Set For You ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

The Sun Will Set For You is on a distinguished road
Send a message via MSN to The Sun Will Set For You

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ {([Son'car])} View Post
ข้อ3ลองวาดบนเส้นจำนวนดูจะได้(A-C)' - B=(7,11]ปะครับผิดตรงไหนช่วยแนะให้หน่อยครับ
ข้อ 3 ตอบ (7,11] ครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ {([Son'car])} View Post
ข้อ 4 ตอบ 20 ข้อ 5 ตอบ 105องศารึป่าวครับ
อาจจะถูกครับ ผมก็ตอบเช่นนั้น

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Keehlzver View Post
ส่วนข้อ 6 ตัวนึงลดเก้าอีกตัวเพิ่มสิบครับ
ขอโทษนะครับ ผมไม่เข้าใจอะครับ จะต้องแก้โจทย์ตรงไหนบ้างครับ

05 กันยายน 2010 13:56 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 6 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ The Sun Will Set For You
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้